Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold của Nhật Bản 210 viên

(4.5 / 5 sao - đánh giá)

✔ Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold của Nhật Bản 210 viên giúp điều trị cảm cúm cho trẻ em từ trên 12 tuổi và người lớn.
✔ Giảm đau đầu, hạ sốt.
✔ Làm giảm ho, đau rát họng.
✔ Thành phần chứa Guaifenesin (60mg) giúp long đờm, dễ thở, giảm khó chịu ở cổ họng.
✔ Làm giảm nhanh các chứng sổ mũi, nghẹt mũi.
✔ Bổ sung vitamin B giúp giảm mệt mỏi.

Tình trạng: Còn hàngCòn hàng SHCH11653

Đã Mua: 1054

Giá bán: 480000480000480.000₫
+ Miễn phí Ship khi mua từ 2 sản phẩm
+ Giảm Ngay 20.000₫/sp khi mua từ 2 sản phẩm
Giảm 20k/1sp Đơn từ 2sp

GỌI LẠI CHO TÔI

Gọi đặt mua: call 094 505 7766 (tư vấn miễn phí)

Giới thiệu Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản

- Thuốc cảm cúm Taisho Pabron Gold dạng viên vô cùng tiện lợi, hiệu quả nhanh, giúp giảm ngay các chứng ho, sổ mũi, cảm sốt, đau đầu, viêm họng,... 

- Ngoài các thành phần tá dược, sản phẩm còn chứa vitamin giúp cơ thể giảm mệt mỏi, nhanh chóng bình phục.

- Thuốc cảm của Nhật 210 viên Taisho trị cảm cúm chỉ sau 2-3 ngày. 

vien uong tri cam cum taisho pabron gold 210 vien cua nhat ban anh 1

Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản 

Đặt Hàng Ngay

Công dụng Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản

 Thuốc cảm cúm Taisho Pabron Gold A Nhật Bản dạng viên là sản phẩm đặc trị các triệu chứng của cảm cho người lớn trên 12 tuổi.

✔ Làm hạ sốt, giảm nhức đầu, uể oải.

✔ Làm thông mũi, giảm nghẹt mũi, chảy nước mũi.

✔ Trị ho, đau họng, ngứa rát họng, khàn tiếng.

✔ Giảm ù tai, mất khứu giác khi bị cảm.

✔ Rút ngắn thời gian bị cảm cúm hành hạ, giúp tinh thần thoải mái để làm việc.

✔ Thuốc cảm Taisho Pabron Gold 210 viên bổ sung một số dưỡng chất giúp giảm mệt mỏi, thúc đẩy cơ thể chóng khỏe trở lại.

vien uong tri cam cum taisho pabron gold 210 vien cua nhat ban anh 01

Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản 

Đặt Hàng Ngay

Thành phần Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản

  • Methyl dl- ephedrine hydrochloride – 20 mg: chống ho, giãn phế quản.

  • Phosphate Dihydrocodeine – 8 mg: giảm đau.

  • Guaifenesin – 60mg: long đờm.

  • Cafein khan – 25mg: giảm đau nửa đầu, hen suyễn và giúp tinh thần tỉnh táo.

  • Acetaminophen – 300mg: giảm đau đầu, đau bụng, đau răng, đau lưng, viêm xương khớp hoặc đau nhức do cảm lạnh/cảm cúm, hạ sốt

  • Riboflavin – 4mg: bổ sung vitamin B2 cho cơ thể.

  • Clorpheniramin maleat – 2,5 mg: giảm các triệu chứng cảm cúm gây ra.

  • Cafein khan 25mg: Giảm đau đầu, mệt mỏi

vien uong tri cam cum taisho pabron gold 210 vien cua nhat ban anh 001

Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản 

Đặt Hàng Ngay

Hướng dẫn sử dụng Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản

- Trẻ 12-14 tuổi: Uống ngày 3 lần, mỗi lần 2 viên.

Trên 15 tuổi: Uống ngày 3 lần, mỗi lần 3 viên.

Đối tượng sử dụng:

● Không dùng chung thuốc cảm Taisho với các thuốc trị viêm họng, thuốc đau đầu, thuốc hạ sốt, an thần,...

● Không dùng cho người bị dị ứng với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

● Không dùng cho phụ nữ mang thai, trẻ em dưới 12 tuổi.

● Thuốc có thể gây buồn ngủ nên không dùng cho tài xế hoặc người vận hành máy móc.

● Hiệu quả sản phẩm nhanh hay chậm còn tùy thuộc vào cơ địa của mỗi người.

vien uong tri cam cum taisho pabron gold 210 vien cua nhat ban anh 0001

Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản .

Mua Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản ở đâu giá tốt, chính hãng?

- Shop Đồ ngoại chính hãng cung cấp Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản CHÍNH HÃNG 100%, giá cạnh tranh.

- Với sự uy tín và lâu dài trong kinh doanh, hệ thống Shop Đồ ngoại chính hãng luôn bảo đảm về nguồn gốc xuất xứ và chất lượng của sản phẩm đã được kiểm nghiệm thực tế và nhận được nhiều phản hồi tốt từ người tiêu dùng. Chúng tôi Cam kết hoàn tiền 300% nếu phát hiện hàng giả, nhái, không đúng chất lượng.

================

THÔNG TIN SẢN PHẨM:

Tên sản phẩm: Viên uống trị cảm cúm Taisho Pabron Gold 210 viên của Nhật Bản

Thương hiệu: Taisho Pabron

Xuất xứ: Nhật Bản

Khối lượng: 210 Viên

------------------------------------------

TRUNG TÂM PHÂN PHỐI CHÍNH HÃNG:
Shop: SĂN HÀNG CHÍNH HÃNG
Hotline: 094 505 7766
Địa chỉ: 40 Đường số 2, Kp 4, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG:
giao hàng Giao hàng tận nơi trên toàn quốc.
đổi hàng Chỉ Thanh toán sau khi Nhận hàng.
đổi hàng Đổi trả hàng miễn phí trong 7 ngày
chính hãng Cam kết hàng chính hãng 100% - Hoàn tiền 300% nếu hàng giả, hàng kém chất lượng,...

Đặt hàng nhanh

Giỏ hàng sanhangchinhhang

Bạn muốn ĐẶT MUA NGAY sản phẩm này hoặc muốn được TƯ VẤN rõ hơn về sản phẩm trước khi mua hàng, hãy GỌI vào số hotline 094 505 7766 của chúng tôi hoặc để lại thông tin bên dưới. Chúng tôi sẽ gọi lại bạn hoàn toàn MIỄN PHÍ chỉ sau ít phút.

Giỏ hàng sanhangchinhhang
Giỏ hàng sanhangchinhhang



0 bình luận
Đánh giá:
Lưu ý: (*) Thời gian phát huy tối đa hiệu quả có thể khác nhau tùy theo cơ địa mỗi người. Do đó, hãy liên hệ trực tiếp để được tư vấn rõ hơn
hotline